![](https://static.wixstatic.com/media/2d0367_3fc853b10e2a45ccb0c3886df95e2c59~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_94,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/2d0367_3fc853b10e2a45ccb0c3886df95e2c59~mv2.jpeg)
อีกหนึ่งความตั้งใจ และความไว้วางใจที่เราชาว DurianCorp. ได้รับมอบหมาย ในการเป็นที่ปรึกษา ในการก่อตั้งและดำเนินการจัดหลักสูตร วกส. https://acemoac.in.th
ซึ่งถือเป็นหลักสูตรที่ยิ่งใหญ่ที่สุด และรวบรวมผู้บริหารระดับสูงสุด ในภาคการเกษตรของประเทศไทย
ที่สามารถขับเคลื่อนเปลี่ยนแปลง เรื่องราวใหญ่ๆ ที่ส่งผลกระทบในวงกว้างต่อภาคการเกษตร และงานวิจัยการเกษตรของไทยได้ทั้งในปัจจุบันและอนาคต
ทุกๆ วันในชีวิตเราทุกคนล้วนมีคุณค่า จงใช้เวลาที่มี อย่างดีที่สุดในมิติที่เราเลือกเอง
ด้วยความปรารถนาดี บอม โอฬาร วีระนนท์ - CEO and Co-founder, DURIAN - CEO and Co-founder, Yak Green (ยักษ์เขียว)
#วกส #หลักสูตรวิทยาการเกษตรระดับสูง #กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ #ยักษ์เขียว #ปลูกต้นไม้ในใจคน #YakGreenChannelOfficial #Agripreneur #Agtech #GreenTech #BCG #TreeFarmThailand #YakGreen #DURIAN #WhereAngelsMeetUnicorns #MakeKnowledgeVisibleandAccessible #BomOlarn #BomOlarn2022 #OlarnWeranond #ประเทศไทยพัฒนาได้ถ้าร่วมใจกัน